ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Collapse

>Advertisement

3d printing Thailand

3d printing services in bangkok

3d printing Thailand Fanpage

รับทำโมเดลจำลองบ้าน อาคาร รถ คน สิ่งของ

รับทำโมเดลจำลอง 3มิติ ต้นแบบทุกชนิด

Reply to this topicStart new topic
เกมจักรยานเล่นท่า [152]mb เล่นได้ทุกเครื่อง
ลบ_lolo22_*
โพสต์ Apr 24 2010, 14:39
โพสต์ #1

ผู้ชม

เกมจักรยานเล่นท่า
พร้อมเพลงเพราะๆ มันๆ ภายในเกม ดู SS+

สเปค : เล่นได้ทุกเครื่องครับbiggrin.gif

ปุ่มบังคับ :

กด E : เกาะขอบ หากเล่นท่าพลาด หรือเล่นท่าแล้วหยุดไม่ทัน ให้กด E เพื่อจะได้ไม่ล้ม

กด S : เล่นท่าต่างๆ เช่น กด S และ ลงค้างไว้จะตีลังกา รอบ หนึ่ง

กด D : กระโดด กด D และ กด S ตามจะเล่นท่ได้มากขึ้น
ส่วนท่าต่างๆยังมีอีกมาก ศึกษาเอาเองน่ะครับ

ผมก็เล่นไม่ค่อยเก่ง:ew:

มี 2 Part /Part 1 100mb Part 2 52mb รวม152mb

http://www.ziddu.com/download/9576226/paipro22part1.rar.html
http://www.ziddu.com/download/9576662/paipro22part2.rar.html
pass :
paipro22@jkg

วิธีลง :

1.แตกไฟล์
2.ใส่พาส
3.ไปโชว์ลีลา เลยครับbiggrin.gif
เข้าเล่นเกมที่ตัว NgBMX น่ะครับ

ขอให้สนุกกับเกมครับ

เล่นได้ 100% ผ่านเครื่องผมแล้วครับ

เล่นได้เอารูปมายืนยันด้วยครับ จะเป็นการขอบคุณอย่างมากเลยครับ

ติดตามเกมไฟล์เล็ก ได้ที่ลายเซ็นผมครับ
มือใหม่หัดโพสครับ:thx:

จะขอบคุณ หรือ ไม่ขอบคุณ ก็ขอให้ทุกคน มีความสุข กับการได้เล่นเกมครับ biggrin.gif

ผมได้โพส ก็สุข ใจ แล้วครับ :hehe:

เครดิต : paipro22@jkg
Go to the top of the page

+Quote Post
ลบ_zrtza8041_*
โพสต์ May 14 2010, 21:34
โพสต์ #2

ผู้ชม

ชอบมากคับ

ขอบคุณคับ

+Quote Post
ลบ_552_*
โพสต์ Jun 16 2010, 15:21
โพสต์ #3

ผู้ชม

ขอบคุณ

+Quote Post
ลบ_namemotem_*
โพสต์ Jul 20 2010, 10:17
โพสต์ #4

ผู้ชม

ขอบคุนมากกกกกกก

+Quote Post
さ♥小 ปีโป้ さ♥小
โพสต์ Aug 13 2010, 15:51
โพสต์ #5

เด็กประถม 3
ภาพประจำกลุ่ม

กลุ่ม : VIP Member
จาก : ชลบุรี
หมายเลขสมาชิก : 32,458

คุนคับ

--------------------
ดีครับผม ปีโป้ ครับ
มีไรถามผมได้นะครับ
เด๋วผมจาหามาให้ครับ

กดให้กำลังใจวันละครั้ง ยังดีครับ<<<<

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic

RSS ไม่มีภาพประกอบ ภาษาไทย โดย IPB Thai: 18th December 2014 - 23:22
An original skin by IPBSkinning