ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
X-Shot โปร 2 จอ, จ้า :)
นู๋เด็กป๋า*
โพสต์ Nov 2 2009, 14:14
โพสต์ #1

ชิกกี้ ชิกกี้ ♥
ภาพประจำกลุ่ม

กลุ่ม : เด็กป๋า
จาก : HEAVEN ♥
หมายเลขสมาชิก : 1,652

โปร 2จอ xshot ที่เป็นนิยมตอนนี้เอาไว้ปั้มเวล หรืออื่นๆได้สบายเลยค่ะ
ส่วนวิธีทำนั้นง่ายมากๆค่ะ อิอิ
เริ่้มกันเล้ยยยยย !

1.เมื่อทำการดาวน์โหลดโปรแกรมแล้ว และทำการลงเรียบร้อย ให้ทำการเปิดโปรแกรมขึ้นมาค่ะ

2. คลิกขวาที่ “Sandboxie DefaultBox” เลือก “Run Sandboxed” เลืออก Run From Start Menu

3.เลือก Desktop แล้วจะมีหน้าต่างชื่อว่า XSHOT แล้วคลิ๊กเข้าไปเลยค่ะ

ถ้างงหรือไม่เข้าใจลองอ่านตรงนี้อีกนิด หรือ ลองมาศึกษากับเกมส์ raycity ดูก่อนนะค่ะ การทำ2จอคล้ายๆกันนะค่ะ

1.เมื่อลงโปรแกรมเรียบร้อยแล้ว แล้วเปิดโปรแกรม Sandboxie DefaultBox แล้ว เปิดเกมส์ x-shot เข้าเกมส์ปกติ

2.แล้วสลับไปที่โปรแกรม Sandboxie DefaultBox แล้วลาก Icon x-shot ใส่ในหน้าต่าง Sandboxie DefaultBox แล้วตัว Sandboxie DefaultBox จะรัน เกมส์ x-shot ให้ค๊า

<< DOWNLOAD >>

ขอให้สนุกนะค่ะ smile.gif

Credits :
CODE
http://www.all2bot.com/forum/index.php/topic,7501.0.html
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic

RSS ไม่มีภาพประกอบ ภาษาไทย โดย IPB Thai: 16th April 2014 - 20:08
An original skin by IPBSkinning