ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Collapse

>Advertisement

3d printing Thailand

3d printing services in bangkok

3d printing Thailand Fanpage

รับทำโมเดลจำลองบ้าน อาคาร รถ คน สิ่งของ

รับทำโมเดลจำลอง 3มิติ ต้นแบบทุกชนิด

Reply to this topicStart new topic
The SIM3 The Sims3 Uncensor patch
นู๋เด็กป๋า*
โพสต์ Oct 31 2009, 21:24
โพสต์ #1

ชิกกี้ ชิกกี้ ♥
ภาพประจำกลุ่ม

กลุ่ม : เด็กป๋า
จาก : HEAVEN ♥
หมายเลขสมาชิก : 1,652

The Sims3 Uncensor patch

How To Install

1. Extract ไฟล์ออกมาด้วย Winrar
2. Copy "Shaders_Win32.precomp" ไปทับไฟล์เดิมที่ [....\Electronic Arts\The Sims 3\Game\Bin] (ควร Backup ไฟล์เดิมไว้ก่อน)
3. สนุกกันได้ตามอัธนาศัยเลยค่ะ อิอิ

<< DOWNLOAD >>

--------------------
• มือใหม่หัดโพสค่ะ ผิดพลาดประการใด PM มาบอกก้ได้ค่ะ พร้อมแก้ไข ^^

• อยากได้่อะไร โพสขอไว้ได้ค่ะ จะพยายามหามาให้ค่ะ

• ไม่ขออะไรมากค่ะ แค่แวะเข้ามาบ่อย ๆ ก้พอค่ะ อิอิ

♥ แค่เพียงคำขอบคุณคงไม่ยากเกินไป ,, เพื่อเป็นกำลังใจในการทำงานต่อไปนะค่ะ ♥
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic

RSS ไม่มีภาพประกอบ ภาษาไทย โดย IPB Thai: 20th December 2014 - 22:02
An original skin by IPBSkinning