ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Collapse

>Advertisement

3d printing Thailand

3d printing services in bangkok

3d printing Thailand Fanpage

รับทำโมเดลจำลองบ้าน อาคาร รถ คน สิ่งของ

รับทำโมเดลจำลอง 3มิติ ต้นแบบทุกชนิด

Reply to this topicStart new topic
The SIM3 Tips เทคนิคต่าง ๆ + Trainer The Sims3 + สูตร
นู๋เด็กป๋า*
โพสต์ Oct 31 2009, 16:45
โพสต์ #1

ชิกกี้ ชิกกี้ ♥
ภาพประจำกลุ่ม

กลุ่ม : เด็กป๋า
จาก : HEAVEN ♥
หมายเลขสมาชิก : 1,652

Tips เทคนิคต่าง ๆ
คู่มือประกอบด้วย

• ลักษณะและอุปนิสัยแต่ละอย่างของซิมส์
• ข้อมูลลักษณะนิสัยลึก ๆ ของซิม
• รางวัลสำหรับนักพิชิตแต่ละ Skill
• ข้อมูลสูตร testingcheatsenabled
• วิธีทำให้ซิมไม่แก่โดยไม่ต้องปิดอายุคนทั้งเมือง
• วิธีหาภรรยาและสามี+กิ๊กแบบละเอียดค่ะ
• TIP ...Skill The Sim
• Lifetime Rewards (แปลไทย)
• ตารางข้อมูลการตกปลา
• วิธีลงของเสริมต่างๆ
• สูตร The Sims3
• วิธีโกงความตายค่ะและวิธีเอาOmni Plant มาปลูก
• ตารางการ Upgrade สิ่งของค่ะ
• ข้อดี ข้อเสียและจุดเด่นของนิสัยแต่ละอย่าง
• วิธีการย้าย(ทั้ง)บ้านไปอยู่เมืองใหม่
• เปลี่ยนดินให้เป็นดาวด้วยเครื่องมือ CAS
กดที่นี่

Trainer The Sims3 + สูตร

Cheat Codes : The Sims 3

กด [CTRL] + [SHIFT] + [C] ขณะเล่น ตามด้วย Code
Code: Result:
Kaching : Add $1000
Motherlode : Add $50.000
testingCheatsEnabled true : Debug Mode (Move Needs, Shift+Click Mailbox to Change Career)
fps on : Show FPS
resetSim [first name] [last name] : Returns Sim to Safe, Neutral State
slowMotionViz # : Put Visuals in Slow Motion (#=0 thru 8)
unlockOutfits on : Use Before Going to CAS. Shows Career and Service Uniforms in CAS
familyfunds [family name] # : Add or Subtract Money from Family

Trainer The Sim3 Money+ 10,000

เงินเพิ่ม 10,000 ทุกครั้งที่ซื้อของ

วิธีใช้

เปิดโปรเเกรม trainer ขึ้นมาก่อน เเล้วจึงค่อยเปิดเกมส์ ดนตรีที่ trainer ถึงจะหาย
ตอนเล่นเกมส์กด Ctrl+F2 ค่ะ เเล้วซื้อของอะไรสักชิ้นก็ได้เงินถึงเพิ่ม
ถ้ายังไม่ซื้อของจะดูเหมือนเงินยังไม่เพิ่มหลักการเดียวกับเกมส์พวก sim city อะค่ะ

<< DOWNLOAD >>

--------------------
• มือใหม่หัดโพสค่ะ ผิดพลาดประการใด PM มาบอกก้ได้ค่ะ พร้อมแก้ไข ^^

• อยากได้่อะไร โพสขอไว้ได้ค่ะ จะพยายามหามาให้ค่ะ

• ไม่ขออะไรมากค่ะ แค่แวะเข้ามาบ่อย ๆ ก้พอค่ะ อิอิ

♥ แค่เพียงคำขอบคุณคงไม่ยากเกินไป ,, เพื่อเป็นกำลังใจในการทำงานต่อไปนะค่ะ ♥
Go to the top of the page

+Quote Post
ลบ_ezygamelink_*
โพสต์ Jul 16 2011, 12:28
โพสต์ #2

ผู้ชม

ขอบคุณมากครับ
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic

RSS ไม่มีภาพประกอบ ภาษาไทย โดย IPB Thai: 22nd November 2014 - 18:19
An original skin by IPBSkinning