ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
The SIM3 Tips เทคนิคต่าง ๆ + Trainer The Sims3 + สูตร
นู๋เด็กป๋า*
โพสต์ Oct 31 2009, 16:45
โพสต์ #1

ชิกกี้ ชิกกี้ ♥
ภาพประจำกลุ่ม

กลุ่ม : เด็กป๋า
จาก : HEAVEN ♥
หมายเลขสมาชิก : 1,652

Tips เทคนิคต่าง ๆ
คู่มือประกอบด้วย

• ลักษณะและอุปนิสัยแต่ละอย่างของซิมส์
• ข้อมูลลักษณะนิสัยลึก ๆ ของซิม
• รางวัลสำหรับนักพิชิตแต่ละ Skill
• ข้อมูลสูตร testingcheatsenabled
• วิธีทำให้ซิมไม่แก่โดยไม่ต้องปิดอายุคนทั้งเมือง
• วิธีหาภรรยาและสามี+กิ๊กแบบละเอียดค่ะ
• TIP ...Skill The Sim
• Lifetime Rewards (แปลไทย)
• ตารางข้อมูลการตกปลา
• วิธีลงของเสริมต่างๆ
• สูตร The Sims3
• วิธีโกงความตายค่ะและวิธีเอาOmni Plant มาปลูก
• ตารางการ Upgrade สิ่งของค่ะ
• ข้อดี ข้อเสียและจุดเด่นของนิสัยแต่ละอย่าง
• วิธีการย้าย(ทั้ง)บ้านไปอยู่เมืองใหม่
• เปลี่ยนดินให้เป็นดาวด้วยเครื่องมือ CAS
กดที่นี่

Trainer The Sims3 + สูตร

Cheat Codes : The Sims 3

กด [CTRL] + [SHIFT] + [C] ขณะเล่น ตามด้วย Code
Code: Result:
Kaching : Add $1000
Motherlode : Add $50.000
testingCheatsEnabled true : Debug Mode (Move Needs, Shift+Click Mailbox to Change Career)
fps on : Show FPS
resetSim [first name] [last name] : Returns Sim to Safe, Neutral State
slowMotionViz # : Put Visuals in Slow Motion (#=0 thru 8)
unlockOutfits on : Use Before Going to CAS. Shows Career and Service Uniforms in CAS
familyfunds [family name] # : Add or Subtract Money from Family

Trainer The Sim3 Money+ 10,000

เงินเพิ่ม 10,000 ทุกครั้งที่ซื้อของ

วิธีใช้

เปิดโปรเเกรม trainer ขึ้นมาก่อน เเล้วจึงค่อยเปิดเกมส์ ดนตรีที่ trainer ถึงจะหาย
ตอนเล่นเกมส์กด Ctrl+F2 ค่ะ เเล้วซื้อของอะไรสักชิ้นก็ได้เงินถึงเพิ่ม
ถ้ายังไม่ซื้อของจะดูเหมือนเงินยังไม่เพิ่มหลักการเดียวกับเกมส์พวก sim city อะค่ะ

<< DOWNLOAD >>

--------------------
• มือใหม่หัดโพสค่ะ ผิดพลาดประการใด PM มาบอกก้ได้ค่ะ พร้อมแก้ไข ^^

• อยากได้่อะไร โพสขอไว้ได้ค่ะ จะพยายามหามาให้ค่ะ

• ไม่ขออะไรมากค่ะ แค่แวะเข้ามาบ่อย ๆ ก้พอค่ะ อิอิ

♥ แค่เพียงคำขอบคุณคงไม่ยากเกินไป ,, เพื่อเป็นกำลังใจในการทำงานต่อไปนะค่ะ ♥
Go to the top of the page

+Quote Post
ลบ_ezygamelink_*
โพสต์ Jul 16 2011, 12:28
โพสต์ #2

ผู้ชม

ขอบคุณมากครับ
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic

RSS ไม่มีภาพประกอบ ภาษาไทย โดย IPB Thai: 23rd April 2014 - 14:43
An original skin by IPBSkinning