ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Reply to this topicStart new topic
รบกวนบอกวิธีโหลด เกมส์ ยูริ แบบละเอียดทีครับ, โหลดไม่ได้ งง มากครับ
ลบ_โทนี่_*
โพสต์ Apr 20 2011, 23:32
โพสต์ #1

ผู้ชม

กระผม เข้ามาเป้นสมาชิกใหม่ เพราะชอบและคลั่งใคร้ในเกมส์ยูริมากมาย เพราะเคยเล่นจากแผ่น แต่ก็นานมาแล้วครับ
แต่ไม่คอ่ยจะเข้าใจในการโหลดเกมส์เข้าเครื่องเท่าไหร่ครับ
เพราะมีแต่โฆษณา ก็เลยงงๆ
อยากจะขอให้อธิบายเป้นรูปภาพหรือคำพูดหรือภาษาที่เข้าใจง่ายๆให้ด้วยครับ
รบกวนด้วยนะครับ
หากข้อความนี้ รบกวนหรือทำให้ท่านสมาชิกต้องเดือดร้อนก็ขออภัยนะครับ
กระผมมือใหม่หัดโหลดครับ....
ช่วยด้วยนะครับ....
ขอบคุณมากมายครับ

จาก ..คุณ smile.gif Tony
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic

RSS ไม่มีภาพประกอบ ภาษาไทย โดย IPB Thai: 18th April 2014 - 7:37
An original skin by IPBSkinning