ยินดีต้อนรับ ( เข้าสู่ระบบ | สมัครสมาชิก )

Collapse

>Advertisement

3d printing Thailand

3d printing services in bangkok

3d printing Thailand Fanpage

รับทำโมเดลจำลองบ้าน อาคาร รถ คน สิ่งของ

รับทำโมเดลจำลอง 3มิติ ต้นแบบทุกชนิด

Reply to this topicStart new topic
รบกวนบอกวิธีโหลด เกมส์ ยูริ แบบละเอียดทีครับ, โหลดไม่ได้ งง มากครับ
ลบ_โทนี่_*
โพสต์ Apr 20 2011, 23:32
โพสต์ #1

ผู้ชม

กระผม เข้ามาเป้นสมาชิกใหม่ เพราะชอบและคลั่งใคร้ในเกมส์ยูริมากมาย เพราะเคยเล่นจากแผ่น แต่ก็นานมาแล้วครับ
แต่ไม่คอ่ยจะเข้าใจในการโหลดเกมส์เข้าเครื่องเท่าไหร่ครับ
เพราะมีแต่โฆษณา ก็เลยงงๆ
อยากจะขอให้อธิบายเป้นรูปภาพหรือคำพูดหรือภาษาที่เข้าใจง่ายๆให้ด้วยครับ
รบกวนด้วยนะครับ
หากข้อความนี้ รบกวนหรือทำให้ท่านสมาชิกต้องเดือดร้อนก็ขออภัยนะครับ
กระผมมือใหม่หัดโหลดครับ....
ช่วยด้วยนะครับ....
ขอบคุณมากมายครับ

จาก ..คุณ smile.gif Tony
Go to the top of the page

+Quote Post

Reply to this topicStart new topic

RSS ไม่มีภาพประกอบ ภาษาไทย โดย IPB Thai: 29th November 2014 - 11:51
An original skin by IPBSkinning